HALMASHAURI YA WILAYA YA URAMBO
CIRCULAR RESOLUTION.

KUTOKA - PMU.

KWENDA - WAJUMBE WA BODI YA ZABUNI.

TAREHE: 28/12/2021.

Kwa mujibu wa kanuni za Manunuzi za mwaka 2013, kanuni na 58(1-4), Circular
resolution inaweza kutumika kupata idhini ya bodi badala ya kikao cha bodi kukutana ili
kuidhinisha baadhi ya masuala yanayohitaji maamuzi ya bodi.

Hivyo basi naomba wajumbe wa bodi

wa Taif ana mapambano dhidi ya Uviko 19.

waridhie au kukataa matumizi ya
Tshs.80,000,000/= kwa ajili ya ujenzi wa bweni la wanafunzi wenye mahitaji maalum
katika Shule ya Msingi Urambo ikiwa ni fedha za Mpango wa maendeleo kwa ustawi
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Naomba kuwasilisha,

Leonard.J.Sunhwa.

Kaimu Afisa Manunuzi na Ugavi,
HALMASHAURI YA WILAYA,
URAMBO.
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